Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Những mẩu chuyện vui :P

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Cheri

Cheri

Uy Danh : 27

Những mẩu chuyện vui :P Empty
Bài gửiTiêu đề: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 11:12 pm

Đặt tay lên ngực cô bạn gái là dân công nghệ, chàng khẽ hỏi một cách tò mò: "Cái gì đây?" "Dàn loa Microlap 2.1", cô nàng khúc khích trả lời. "Cái gì đây?" "Nút chỉnh volume". "Sao anh vặn max mà không có tiếng?" "Dốt ạ, anh phải cắm phích điện vào ổ đã chứ.

Cô con dâu mặc đồ thiếu vải đang nhặt rau thi thoảng ông bố chồng vừa đang coi thời sự vừa liếc nhìn. Tức mình cô con dâu bèn la to : "Tình hình thế giới sao rồi bố". Ông bố giật mình lẹo lưỡi nhanh ông trả lời " Áo đang tuột dốc, Mông Cổ sơ hở, Cu Ba căng thẳng" .........

Cả lớp đang ngồi học thì tuyết bỗng dưng rơi, thầy xuất khẩu thành thơ : "Tuyết đang rơi, mà không mưa, tuyết rơi rồi cũng tan thành nước, rắc rối, sao không làm mưa ngay từ đầu", "Em nào đối được câu này thầy cho 10đ", 1 em đứng lên dõng dạc "Thầy ăn cơm, không ăn phân, cơm ăn xong rồi cũng thành phân, lôi thôi, sao không ăn phân ngay từ đầu??? Học sinh khác:"Mẹ thầy đẻ ra thầy, kô đẻ ra con thầy, thầy lấy vợ đẻ ra con thầy, lằng nhằng, sao mẹ thầy kô đẻ luôn ra con thầy cho thầy đỡ đứng đây nói lung tung.

Vô chưa em? - Aaaaa....aaa! gần vào trọn rồi. + Em cần nông thêm một chút không? - Aaaa....aaa Vô hết rồi! + Em thấy thích không? - Ohhhh, cũng được. + Có chật chội không em? - Lúc đầu vô hơi chật. Nhưng bây giờ ôm vừa khít rồi. + Có đau gì không Em? - Không! Êm ái lắm... Vậy chị gói đôi giày cũ lại cho em nhé.

Nhẹ đi anh ! Rách cái bao là em chết đó ! -Em yên tâm , anh làm cả trăm cái rồi , có rách cái nào đâu mà em sợ ! -Nhưng lỡ nó rách thì sao? -Em khéo lo , anh làm nhẹ nhàng chứ có mạnh đâu! 1 lát sau: -A , ra rồi , đã quá ! -Nè , lần sau muốn mở bao thư nào nhớ kêu anh nha ! Đừng có tự mở , lỡ rách sếp mắng cho đấy !

Hai con ruồi đậu trên một đống phân. 1 con bỗng đánh rắm. Con kia bất bình: - mày tởm quá đi. ko thấy là tao đang ăn hay sao?
SóiGiàXấuXí
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh

Uy Danh : 105

Bài gửiTiêu đề: Re: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 11:31 pm

toàn những truyện........ !:T
Cheri

Cheri

Uy Danh : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 1:11 am

Làm thêm mùa tết: Nhận giữ trẻ em gái từ 17-20 tuổi trong mùa tết để bố mẹ về quê hay đi chơi xa, cơm nước miễn phí, có nhận giữ qua đêm, Đặc biệt nhận giữ đêm không lấy tiền. Điều kiện nhận giữ: các em gái phải hoàn toàn khỏe mạnh, xinh xắn, dễ thương, không bị các dị tật về tay chân mắt mũi, không có tiền sử về bệnh thần kinh, co giật. Ưu tiên các bé gái con nhà lành và quan trọng nhất là các bé phải được gia đình trang bị xe tay ga (tệ nhất là Nouvo). Các trường hợp còn lại không giải quyết .

Một cô gái trẻ đẹp luôn mơ mộng sẽ trở thành minh tinh màn bạc. Trong lần đi dự tiệc ở nhà người bạn, cô được giới thiệu với một đạo diễn tài ba. Sau một hồi trò chuyện, cô gái gợi ý ông ta qua đêm với cô, mong tìm đường tiến thân. Sáng hôm sau, vị đạo diễn này nhận được một cú điện thoại. Cô gái lắng nghe và chợt phát hiện ra điều gì, cô nhảy khỏi giường, gầm lên: - Trời ơi! Đồ lừa đảo! Sao anh không nói ngay từ tối qua anh là đạo diễn phim hoạt hình

Sinh viên = ăn + ngủ + đi học + đi chơi ; Heo = ăn + ngủ ; Suy ra : Sinh viên = Heo + đi học + đi chơi ; Suy ra : Sinh viên - đi chơi = Heo + đi học . Kết luận : Sinh viên mà không biết chơi thì chẳng khác gì con heo đi học .

Cá nói: Anh không bao giờ thấy dc nước mắt của tôi, vì tôi sống trong nước ... Nước nói: Tôi cảm nhận được nước mắt em, vì em luôn sống trong tim tôi ...Cá nói: Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anh có thể chảy vào trong em, để em luôn nhìn thấy anh! Nước nói: Anh yêu em! Anh luôn ở bên em, để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình.... Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!!

Việt Nam đang nắm giữ một số kỷ lục thế giới: Người nghèo nhất:1/ Chử Đồng Tử ( 2 cha con có mỗi một chiếc khố mặc chung). 2/Ca sinh sản vô tính đầu tiên : Mẹ của Thánh Gióng.3/ Người có cái chết độc đáo nhất: Từ Hải. 4/Người đàn ông đầu tiên có sữa cho trẻ em bú ở Việt Nam: Ông Thọ. 5/Người quái thai dị dạng nhất ViệtNam: Sọ Dừa. 6/Cascader đầu tiên của VN là Lê Lai. 7/ Món hàng đặc biệt nhất mà Hàn mạc tử dám rao bán là : Trăng . 8/ Việt Nam là nước giàu nhất hành tinh vì có "Rừng vàng, biển bạc" : 9/ VN là nước đưa người lên mặt trăng đầu tiên: chú cuội
Việt Nam dân chủ cộng hoà /Đàn ông thì ít, đàn bà thì đông / Khi nào cách mạng thành công / Cụ Hồ cho phép mỗi ông 10 bà / Sau khi độc lập cộng hòa / Ðàn ông vẫn cứ 1 bà là sao
MinhGiaoTy
Kinh Thế Độc Vũ
MinhGiaoTy

Uy Danh : 388

Bài gửiTiêu đề: Re: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 1:22 am

ko co phan` vote nhi Very Happy cothi` cho Cheri 1 fieu" cho moi mau` chuyen >"<
http://vn.myblog.yahoo.com/motnoicodon9102
Thuongconuong
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
Thuongconuong

Uy Danh : 215

Bài gửiTiêu đề: Re: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 8:03 am

vote cho 1 phieu ne . Razz Tiep tuc sieu tam` chuyen di nha Cheri :albino:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những mẩu chuyện vui :P   Những mẩu chuyện vui :P Icon_minitime

Những mẩu chuyện vui :P
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bay qua những nỗi đau.....:H
» 1 câu chuyện khá hay
» Một câu chuyện có thật 60%
» Game thủ qua những vần thơ ! Hot hot
» Những câu nói muôn thủa.....:))