Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tieuphongkiemsi
Siêu Phàm Hi Ký
Siêu Phàm Hi Ký
tieuphongkiemsi

Uy Danh : 55

Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Empty
Bài gửiTiêu đề: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 11:53 pm

Chứng cứ vậy mà gia Ivương vẫn cho là nhầm lẫn :
-- Đầu tiên khi san boss xong gia anh chia tiền thì có 1 acc nhỏ giả tên tieuphogkiemsi pm nhung acc trong gia, trong đó có 1 acc của Anh thế là anh liền nghĩ ngay tìm đc acc do muốn gì bằng cách giả bộ hỏi anh pm gi vậy :
- Nó trả lời gd tiền boss cho anh mà lấy acc nhỏ gd anh muốn biết acc lớn là acc nào moi kêu nó gd acc lớn đi acc nhỏ kg gd đâu : nó kêu gd acc kingkhung anh bèn bỏ tiền qua cho no thấy nhưng huỷ gd keu no xac nhân giúp em anh lay gium acc nao vậy là nó xác nhận lấy giùm tiêu phong
" Nó kg trong bang sao biết giờ đó có chia tiền boss, ma ai đời co ai đi kêu cầm tiền hộ kg ma biện minh cầm hộ"
Có 1 đều rất buồn ở đây MinhGiaoTỷ la acc trụ côt Ivuong ma còn kg thấy dc tính khách quan có ý bao che gia minh
( nhấn vào Enlarge this image, ảnh sẽ phóng hình rõ hơn)
Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả 2010-08-28_23-00-12
Thuongconuong
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
Thuongconuong

Uy Danh : 215

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 4:30 pm

O? day e chi co 1 cau hoi?: La` co' 1 thang ngu nao ma lua dao mang acc chinh cua minh ra gd roi noi la cam tien ho anh ko?.Anh noi Vuong bao che cho nguoi cua minh` cung dung thoi.Nhung o day bao che cho su lua` dao thi ko bao gio.Noi 1 cach khac la 1toc Vuong lua dao? chang. Huh
MinhGiaoTy
Kinh Thế Độc Vũ
MinhGiaoTy

Uy Danh : 388

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 7:25 pm

a TP ơi,em thì tuổi ko = anh rồi,em chơi game vui là chính nhưng trong những cái vui đó có thêm phần của nhiều AE nữa góp lên 1 tiếng cười thoải mái,đồng lòng cùng đoàn kết ít nhất cho 1 mục tiêu chung...hiện tại TP người lãnh đạo đc nhiều AE kính nể nhất cũng ko có onl đc thường xuyên (có lẽ là thường thường xuyên ko onl) song AE vẫn rất vui vẻ...ở trong game với game nào cũng thế thôi...trước em chơi cả bên VL1 nữa cả bang ai cũng có gia đình con cái...có người còn nguyên cả 2 vợ chồng chơi...rất vui vẻ...em rất thích và rất tôn trọng những người lớn tuổi chơi game...bởi vì sao...tính họ rất sòng phẳng thẳng thắn và đặc biệt đã nói 1 thì ko có 2...họ sai họ nhận...họ đúng thì AE nể nhiều hơn là ghét...ở vấn đề này em ko có 1 chút ý nào là bênh cả...anh thấy có ai bé lại đi bênh lớn bao giờ chưa...cái nào đúng thì thôi...chứ còn sai là fai nói để còn sửa và ko bao giờ che đậy gì hết...em nghĩ kinhkhungqua là người bị hại...với tuổi của anh ý thì cũng chả kém anh bao nhiêu đâu TPKS ạh...thế nên việc anh nói anh kkqua( kinhkhungqua) lừa đảo là điều em ko thể ngờ và ko thể tin đc...nếu như có 1 ai đó nói anh lừa đảo em cũng ko tin đâu....tin sao đc khi mà 1 người lớn tuổi như thế gia đình có đầy đủ...thì ai nghĩ là lại đi làm cái trò con nít nó vẫn hay làm chứ...bọn con nít nó mà làm thì ko có quan tâm...vì thường thì có mấy ai chấp tụi con nít vì tụi nó có biết nghĩ gì đâu...AE sống với nhau người lớn cái tình là chủ yếu...kể nếu ít tuổi mà sống đẹp AE vẫn cứ nể...
Ở bức hình anh post đơn giản chỉ là 1 con lừa(lừa đảo) đang có ý đồ pm với nạn nhân...em nghĩ con lừa này nó đã có ý muốn lừa thì chắc chắn cái đầu của nó ko ngu đến mức để cho ng khác nắm đằng chuôi đâu...anh nói với nó là chỉ GD với acc lớn chứ ko GD với acc nhỏ...vậy là con lừa đó lại đồng ý gật đầu cái rụp...rùi pm lại với anh" vậy GD với acc kinhkhungqua..." như thế này khác gì nó tự lạy cụ em ở bụi này...hoặc tự vén áo cho người coi sương sống sao??? đó là khoản pm anh nhé...
còn về bật GD như trong hình kia thì cũng đơn giản...chỉ 1 câu pm" cầm giúp ít tiền với..." thì ng ko biết sẽ GD thôi...chính vì cái không biết đó mà ng đã vô tình dính vào cãi bẫy đã có sự sắp đặt từ trước...em có thấy có đến 2 con lừa anh ạh Very Happy đến giờ săn boss rùi em cũng log acc săn đây...coi bộ tình hình còn nhiều chuyển biến lắm...kể từ giây phút đó..." Vắng chủ nhà gà mọc đuôi...heo mà.."
http://vn.myblog.yahoo.com/motnoicodon9102
Cheri

Cheri

Uy Danh : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitimeTue Aug 31, 2010 12:41 pm

Nói tóm lại ! kinhkhungqua ko có kinh nghiệm chơi game ol nên bị mắc lừa, còn a TPKS ko bik là acc kinhkhungqua gà vậy ! Nên cũng phải nói lại AE bik, chẳng phải có 1 vụ 1 người bên gia HoalongDN lấy acc lừa đảo cả LK, morphing đó thôi. Cũng là cho người # mượn acc vậy có lý do gì để nói acc kinhkhungqua ko phải vậy
MinhGiaoTy
Kinh Thế Độc Vũ
MinhGiaoTy

Uy Danh : 388

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitimeTue Sep 07, 2010 10:35 am

việc cũng ko có gây hại gì vì ae đã đề phòng đc,cái này ko phải là gà vì ở tuổi đó mấy ông anh này chơi tính khác hoàn toàn với tụi choai choai,hầu như tin tưởng tuyệt đối,1 số người có kinh nghiệm hơn thì cũng sẽ biết đc ngay,còn ko thì tệ lắm là bị...1 lần rồi thôi....chuyện đã wa ae ko nhắc lại nữa okie...giờ hãy chung tay xây dựng 1 tập thể bền đẹp cả trong lẫn ngoài ..Very Happy Cool
http://vn.myblog.yahoo.com/motnoicodon9102
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả   Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả Icon_minitime

Cái này vẫn không gọi là lừa đảo hả
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một tình yêu không nói
» GIa Vuong San boss vo day bao danh
»  Điều đó không thật đẹp sao - Suteki da ne (Vietnamese ver.)
» Code site cua thien phat khong dep lam'