Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường .....

Go down 
Tác giảThông điệp
VitDaiCa
Ngự Không Phùng Hư
VitDaiCa

Uy Danh : 592

[Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... Empty
Bài gửiTiêu đề: [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường .....   [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 6:06 pm

Cái topic này cho 2 chị em mình tha hồ nói xấu cái trường cùi bắp mà tưởng khách sạn 5 sao.
Cái bên CS2, mới xây, mà ko dc cái màn che nắng. Lúc 11h, phía sau nó nắng, em ngồi cúi, nóng như wy~. Đã vậy loe ngoe vài cây quạt. Ko bjk ai mát ai nhịn. [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 774224
Người ta đầu tuần mặc áo dài dc rùi, làm như cái gì bắt mặc thứ 2 và 5. Cái mùa hè nóng nực, Quạt ko có, cúp điện liên tục, ko màn che nắng, thêm bộ áo dài, làm như phòng xông hơi miễn phí.[Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 348628
Em kể chị nghe cái zụ mấy con hà pá lớp em. Cái hùi HK1, môn Sử thuyết trình, cái tự chia nhóm. Nhóm em co 3 đứa, em lên nói ông thầy. ông thầy chữi tui nó 1 gon.Tụi nó bảo 3 đứa em vào nhóm nó đi. Cái tụi nó ghi tên em vào. Đến Lúc thuyết trình, nó bảo, nhóm đông quá, sợ thầy la, nó gạch tên 3 đứa em. Tụi nó chơi kiểu đó. Mà em cũng cao tay, em có chuẩn bị sẵn, em nghi ngờ tụi nó lắm. Cái em lên thuyết trình, nhóm em đặt tình huống hay, có nhạc có đủ thứ. Hehe. Tụi nó lúc đó sáng mắt. [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 251508
Từ đó trở đi, cứ ông pà dặn làm. Là em lúc nào cũng thủ sẵn.
Còn cái con em kể chị, nó dân quê mà chửi em rùi nói ở sài gòn đó. Con đó ngựa lắm. Đi học mà làm như sàm sỡ ông thầy. Học tin học, nó mặc áo trong màu da beo mới gê, cái áo trắng trường mình mỏng dính. Nó woc' 1 cái, là chói lòa. Học mà cứ sáp sáp vào ông thầy. [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 478639
Con ông thầy hành 9 vp, ông đó chắc chạm dây. Phát biểu trong lớp, có khi 1 câu trả lời có 2 chữ. Mà cái phong là 2 lớp dồn lại, 100 mấy đứa. 1 buổi học cùng lắm ổng hỏi 10 câu. Mà đứa nào trả lời dc, ổng cho 10d ráo. Đứa nào ko có, ổng cho cái đề luận, về làm. Làm hỳ hục, làm gần chết, ổng cho 2 điểm. Bức xúc gê. Ổng kêu kể chuyện, đề của ông kêu kể chuyện. Mà lúc giải đáp án, thì ra là lập dự án. Kể chuyện và lập dự án khác nhau, mà ổng.... mà trong khi lap dự án phải học cái mọn gi vp đó, mà lớp em đã học dau. Làm lòi bản họng, dc nguyên con vịt [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 304300 Bất công quá đi
Đã vậy học kỳ hè, có đâu. Tự nhiên woc' dấu chéo vào học kỳ hè ah [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 304300
ah`, mấy con wy~, em kể chị đó. Nó làm như bệnh hay sao.
Cái hôm học Mác, cái thèn lớp khác, nó cắt cái đầu xù xù. Cái con lớp em, nhìn nó xinh ( uổng là xinh mà zu ziên). Nó đi học, woc' 2 cái má hồng chói lọi. Mà đặc biệt, chỉ ngồi gần con trai [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 497711 Mà nhìn nó cũng xinh. Cái thèn đầu xù xù, ngồi phía trên nó. Cái tự nhiên nó ngồi nó viết thư, nó đưa cho thèn đó, nó ghi là bạn ơi, sao cái đầu của bạn xấu za [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 361142 [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 361142
Hok wen hok bjk, tự nhiên gửi thư nói zj, xong nó cười hý hý [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 44543
Nó tự tyn là nó đẹp, mà nó ko hề bjk nó quá zu ziên. Nó chuye6n gia viết thư chọc trai bên khoa ĐH [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 502137
Cái môn tin học, bi phá, đến giờ còn ức. [Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường ..... 170644

[Dành cho Moon và Vịt] Nói xấu trường .....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bao danh
» dạ các đại ca, e vô báo danh
» 6 món đãi anh em ăn no nê ( ko dành cho Sis Vịt )
» Báo Danh Nào Anh Em
» Nơi báo danh dành ch0 anh em GT Vũ Đế