Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Game ảo, tình thật

Go down 
HeoĐạiHiệp
ChjVasRoyal
6 posters
Tác giảThông điệp
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Uy Danh : 195

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:54 am

Đây là một câu chuyện có thật, và người trong câu chuyện đó chính là tôi.Game ảo, tình thật 646867

Chuyện xảy ra đã lâu rùi, rất lâu rùi. Nhưng mổi khi nhìn thấy tên nv của em trên kênh bang, mỗi khi nhìn vào những bức hình mà 2 char của tôi và em chụp cùng nhau. Thì những kí ức lại tràn về trong tôi. Giống như chuyện mới vừa xảy ra hôm qua vậy. Tôi đã yêu em, dù chưa một lần được cầm tay em, dù chưa một lần được ngắm nhìn em bên ngoài.Game ảo, tình thật 264471

Tôi đến với KT một cách bình thường, không rầm rộ, ko hầm hố như cách mà VNG mở bản Closed Beta vào 9h sáng ngày 09/09/2009 .Một phần vì cũng chán VL1, một phần vì đi đến đâu cũng thấy KT như một trào lưu game mới, từ lớp học đến tiệm Net mà tôi hay chơi. Và có lẽ vì chính cái hầm hố ấy, cái trào lưu ấy mà tôi đã có cơ hội được gặp em và biết em.Game ảo, tình thật 901592

Ngày tháng dần trôi, nhiều anh tài đã dùng “ sức nặng” của đồng tiền để chinh phục game và thể hiện bản thân mình nên vì thế bạn bè tôi đã nghỉ chơi nhiều: 1 người, 2 người…. còn lại 3 người. Nhưng vì một phần chưa khám phá hết game, một phần vì còn có thể theo game được nên tôi vấn tiếp tục chơi và có cho mình những trải nghiệm về game nhất định.
Game ảo, tình thật 317274
Một đêm dài như những đêm khác, tôi một mình làm nv TH. Tình cờ tôi đã gặp được em nhưng trong một nghịch cảnh – em là kẻ thù của tôi. Một ngày, hai ngày, rồi một tuần, tôi cặm cụi tìm kiếm em ở tất cả map Train 9x vào cái giờ mà người thức khuya cũng đả đi ngủ, người dậy sớm chắc có lẽ cũng chưa muốn dậy – 4h sáng. Tôi kiếm được em và “giết” em như một cách để hả cơn giận của mình ( Ngày đó, phải chơi cách tiểu nhân chứ đường hoàng thì tụi nó hiếp chết ). Tôi đinh ninh rằng em sẽ rất giận tôi, tôi đẵ chuẩn bị tâm lý để nghe những lời lẽ ko hay từ em. Nhưng không, em đã không làm thế, em vẫn im lặng. một sự im lặng thường thấy ở em. Điều đó làm cho tôi cảm thấy day dứt, tôi bik mình đã làm điều ko phải với em, tôi đã lấy can đảm và PM xin lỗi em : “ H ơi, bạn cho mjnh xl nhé. Tại giận bạn quá nên mình làm vậy. Thành thật xl. E đáp lại bằng những nụ cười thân thương và lời lẽ dịu dàng: “ Very Happy, có gì đâu anh. Anh làm vậy mà hả được cơn giận em cũng rất lấy làm vui”. Tôi càng cảm thấy có lỗi với em hơn, và từ đó chúng tôi trở thành bạn tốt của nhau.

Time dần trôi nhanh, chúng tôi đều bận. Sáng tôi đi học thì em chơi dùm tôi, chiều em học thì tôi chơi dùm em. Chúng tôi càng trở nên thân thiết và tin tưởng nhau. Tôi tối, mặc cho ai kia chăm chỉ làm nv, mặc cho ai kia thả mình vào những trận chém giết ( tk, tranh đoạt, ks bs bãi train), chúng tôi lại bên nhau. Cùng nhau ngắm trăng, sao, mây, nước và thả hồn vào trong gió. Cùng nhau chia sẽ khó khăn, niềm vui nỗi buồn trong cs.Game ảo, tình thật 414788 Game ảo, tình thật 414788

Game ảo, tình thật Master

Game ảo, tình thật Untitled3

Time trôi nhanh, tôi nhận ra em là girl thật ( ngày đó girl giả nhìu lắm). Và tôi yêu em. Game ảo mà tình thật. Tôi nói với em nhưng em chỉ đáp lại rằng : “ Game thôi mà anh, nêu a thick thì trong game mình la vc cũng được mà”. Thật là hp bao nhiu – coi như mình đi được ½ quảng đường.
Game ảo, tình thật 78792
Dần dà tôi ít ol lại vì học hành và cũng vì muốn biến game ảo thành tình thật. Chúng tôi đã Chat với nhau khi đang học, nc DT khi đang cafe với bạn… Càng ngày tôi càng yêu em hơn, nhưng dường như em lại đáng né tránh tôi. Tôi yêu em, nên tôi cảm nhận được điều đó. Tôi không hiểu được vì sao nữa cho đến khi một sự thật phũ phàng, em đã có một người để yêu và người đó không phải là tôi. Đối với em, game ảo thì tình cũng ảo.
Game ảo, tình thật 938805
Tôi đã không có một cơ hội nào để có thể nói cho em hiểu TC mà tôi dành cho em. Trong mù quáng tôi, vì muốn thử xem em có quan tâm đến tôi và một phần cũng vì muốn có thể gặp em bên ngoài. Vì thế tôi đã rao bán acc trên forum + sv để gây sự chú ý của em. Điểu mà tôi không thể ngờ rằng, em cũng đã làm như vậy. Phải chăng vì em muốn tôi quên em, hay là em muốn quên tôi. Đến bây h tôi vẫn chưa thể hiểu được. Rồi thì điều gì đến cũng phải đến, 2 char của chúng tôi đều đến những người chủ mới. Chúng tôi dần dần mất liên lạc với nhau ( em đổi SDT + nick chat ). Những ngày tháng đó trong tôi dường như là địa ngục, tôi quay cuồng hỏi những hảo hữu của em. Lục từng địa chỉ, SDT mà em gọi tôi nhưng tất cả đều vô vọng. Tôi đã mất em thật rồi.
Game ảo, tình thật 44543
Giờ đây, khi mà có lẽ em chẳng nhớ anh là ai nữa. Thì nơi đây, trước ly café này, trước điếu thuốc mà a đang hút dở, trước những tấm hình mà ta chụp với nhau, thì những kí ức vẫn luôn hiện về trong anh mà sẽ mãi ko phai nhạt.

Nếu time có quay lại, a vẫn sẽ mong được sát cánh cùng em, anh vẫn mong được gặp em dù trong bất kì hoàn cảnh nào. Và anh vẫn xin được yêu em.Game ảo, tình thật 304300

Giờ đây, anh hi vọng một điều. Bên ai kia em hãy sống hạnh phúc nhé. Với anh, những gì em cho anh, anh vẫn sẽ mãi trân trọng và gìn giữ .
Game ảo, tình thật 825301
Game ảo mà tình thật.Game ảo, tình thật 264471

Thật sự chuối nhưng dường như mình đẵ nói ra cảm xúc mà nó dồn nén trong mình 4 5 tháng trời . Chúc AE có những giây phút vui vẻ ,thoải mái và hp.Game ảo, tình thật 943206
HeoĐạiHiệp
Xuất Trần Kinh Hồng
HeoĐạiHiệp

Uy Danh : 107

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 9:53 am

Anh Pro và pé Hà áGame ảo, tình thật 169673
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 2:08 pm

Ngày trước thôi, h thì là người hoàn toàn mới.
Ngày đó pm PéHà, thằng chủ acc mới rủ mình đi nhậu mới đau =))
nhocwayvnn

Uy Danh : 16

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 2:44 pm

Chuyen nay mo ho wa'
0oNeed4Speedo0
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
0oNeed4Speedo0

Uy Danh : 331

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 5:38 pm

Chen` oy:nghe ke thui ma da thay cam dong ui....hik...hikGame ảo, tình thật 523898
http://www.nhacpro.info
MinhGiaoTy
Kinh Thế Độc Vũ
MinhGiaoTy

Uy Danh : 388

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:21 pm

Cảm động thật nếu như sử dụng mấy cái icont nó phù hợp 1 chút! Game ảo, tình thật 78792 buồn gi` mà cho toàn icont cười toe toét ko àh! Game ảo, tình thật 169673

Need ui! Need có thích bài viết của Pro ko?!?! Game ảo, tình thật 646867 nếu thích thì hay là anh với Need coppy và làm theo nhỉ!anh chờ câu trả lời của Need đó nha! Game ảo, tình thật 664530

Được sửa bởi MinhGiaoTy ngày Thu Jul 01, 2010 12:06 pm; sửa lần 1.
http://vn.myblog.yahoo.com/motnoicodon9102
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:51 pm

Thì theo giai từng giai đoạn của câu chuyện mà.
H ta là ChjVas và ta sẽ kiếm một cuộc tình #Game ảo, tình thật 859494 Game ảo, tình thật 859494

p/s: Nàng đã mãi ra đi về cuối chân trời Game ảo, tình thật 304300 Game ảo, tình thật 304300
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Uy Danh : 378

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 7:01 pm

Game ảo, tình thật 646867 Chuye^n. tjnk` cam? do^ng. wa'
Game ảo, tình thật 901592 Ga^n` ba(ng` chuye^n. tjnk` cua? Na vs SjRo roaj`
Game ảo, tình thật 317274 Na vs SjRo wen nhau tu*` thang' 9 t0j' h va^n~ happy
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 7:14 pm

Sirô đá ấy hảGame ảo, tình thật 664530
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 7:26 pm

Smile Va^ng chjnk' anh a^y' tjnk` je^u cua? Na do'
Game ảo, tình thật 901592 Wen nhau trong game ; tjnk` cam? trong game => wen nhau va` co' tjnk` cam? ng0aj` d0j` lun
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 7:59 pm

Game ảo, tình thật. Game ảo, tình thật 901592
Chúc Na và sirô luôn có những ngày tháng êm đềm bên nhau Game ảo, tình thật 317274
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:11 pm

Game ảo, tình thật 901592 Thank ChjVas nhe' Na cung~ chuc' ChjVas so*m' gap. 1 m0j' tjnk` dep.
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:30 pm

Chj Tôn thờ chủ nghĩa độc thân rùi Game ảo, tình thật 361568 Game ảo, tình thật 361568
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:42 pm

H ta là ChjVas và ta sẽ kiếm một cuộc tình #Game ảo, tình thật 859494 Game ảo, tình thật 859494

Game ảo, tình thật 596538 Chu? nghia~ do^c. tha^n day ak`
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:49 pm

Oạch ! Game ảo, tình thật 664530
Lý trí và tình cảm nhiều khi lẫn lộn. =))Game ảo, tình thật 966676
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 8:57 pm

ChjVasRoyal đã viết:
Oạch ! Game ảo, tình thật 664530
Lý trí và tình cảm nhiều khi lẫn lộn. =))Game ảo, tình thật 966676
Game ảo, tình thật 711569 laj. the^m 1 su*. nham` la^n~ ak`
Game ảo, tình thật 259396 De^` nghj, d0^j? mau` chu*~
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:13 pm

oạch. hix nhường vậy Ngoáy Mũi
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 12:33 pm

Hj' hj' Smile Phaj? nhuong` chu*' sa0 nua~
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 6:47 pm

Giờ tạm thời ngưng nghỉ bên này qua chém bên Box HD.Game ảo, tình thật 859494

Anh chị em nào có hứng vào cỗ vũ phong trào nha.Game ảo, tình thật 783433
Sponsored content

Game ảo, tình thật Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Game ảo, tình thật   Game ảo, tình thật Icon_minitime

Game ảo, tình thật
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu con nít !!!
» Chuyện tình cây lá và gió....
» Thơ thẩn Tình Yêu