Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

20 bí mật của phụ nữ....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
0oNeed4Speedo0
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
0oNeed4Speedo0

Uy Danh : 331

20 bí mật của phụ nữ.... Empty
Bài gửiTiêu đề: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 2:30 pm

Cánh đàn ông chuẩn bị giấy bút mà ghi chép nhé!
20 bí mật của phụ nữ.... 220610-bimat

1. “Đừng cố gắng tìm hiểu xem điều gì sẽ khiến em vui. Vì ngay đến chính em cũng không biết câu trả lời”.

2. “Nếu em mời anh ăn kẹo cao su, có nghĩa là em muốn một nụ hôn sau đó. Nhưng chẳng có ý xúc phạm gì đâu, anh cứ ăn kẹo đi thôi”.

3. “Phụ nữ không phải lúc nào cũng ý thức được về vòng 1 của mình. Nếu chẳng may có cọ vào anh, cũng không hẳn là một dấu hiệu. À nhưng đôi khi thì cử chỉ đó đúng là một dấu hiệu”.

4. “Đừng tỏ vẻ như em không nói với anh khi có chuyện. Đây này: Em ngốn nhiều socola, dậm chân, khoanh tay trước ngực, khóc trước tấm thiệp Hallmark. Em đã nói tất cả những điều cần nói rồi.

5. “Phụ nữ muốn được nghe rằng mình xinh đẹp. Anh hãy nói về điều đó, càng chi tiết càng tốt”.

6. “Đừng nói với em anh đang ăn kiêng khi đưa em ra ngoài ăn tối. Bởi đó chính là lý do em không đi cùng đám bạn gái của mình đấy”.

7. Đôi khi phụ nữ cũng mặc đồ bơi ở trong khi “đồ nhỏ” đã mang đi giặt hết.

8. “Em hơi rùng mình đấy khi thấy móng tay của anh còn dài và bóng hơn móng tay em. Anh có thể đi tiệm sửa móng, nhưng đừng công nhận thế, và càng không nên ham hố trò này”.

9. Trở thành người giống như mẹ mình là nỗi lo sợ lớn nhất của phụ nữ. Đừng bao giờ nhận xét rằng em giống mẹ.

10. Đôi khi phụ nữ phàn nàn về ngày “đến tháng” của mình chỉ để đàn ông cho họ được yên.

11. “Em biết đôi khi em cũng ngủ ngáy. Nhưng đừng nói với em điều đó”.

12. “Đôi khi em đưa anh đi dự tiệc, ăn tối, đến các sự kiện, đơn giản chỉ để nói: Người đàn ông này là của tôi. Nhớ lấy anh nhé!”.

13. Khi anh yêu cầu được trả tiền và em từ chối, hay nằn nỉ thêm lần nữa.

14. “Nếu chúng mình đi xem phim, đừng bỏ qua bữa tối sau đó”.

15. “Em cũng muốn anh dành thời gian cho các chiến hữu để tụ tập. Thực tế là, nếu không giao du với một nhóm bạn trai, anh sẽ kém hấp dẫn hơn trong mắt em đấy”.
Nguồn: dantri

Được sửa bởi Sk its Me ngày Sat Jun 26, 2010 6:04 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : ...)
http://www.nhacpro.info
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Uy Danh : 378

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 2:33 pm

Sad Còn rỳ lá bí mật nữa em iêu =.="
SóiGiàXấuXí
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh

Uy Danh : 105

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 2:37 pm

đang định nói thì bà chị nhanh chân chen r` Razz
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 2:45 pm

Smile em làm rỳ có vé ks vs chỵ ( hí hí)
[CNSC]Lam

[CNSC]Lam

Uy Danh : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 4:31 pm

Hix...cai nay hay a nha...!... 20 bí mật của phụ nữ.... 664530
™lediem™

™lediem™

Uy Danh : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 4:45 pm

E hèm hay quá ta:0
Nalovely106
Kinh Thế Độc Vũ
Nalovely106

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 4:46 pm

Sad Thằng kia del bài đi nha ku ko là chỵ cs
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 20 bí mật của phụ nữ....   20 bí mật của phụ nữ.... Icon_minitime

20 bí mật của phụ nữ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang