Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
EmSợBướm

EmSợBướm

Uy Danh : 24

[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em   [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 5:34 am

Viết tặng cho riêng anh - một người bạn lớn, một người yêu dễ thương, và... một người chồng đáng tin cậy, một người cha tốt của các con em sau này...
[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em 1208318561.img
Anh à!

Mình yêu nhau lâu rồi nhưng có lẽ chưa khi nào em nói lời cám ơn với anh. Bởi em cho rằng những gì anh đã làm cho em là điều đương nhiên một người đàn ông sẽ làm cho người phụ nữ mình yêu. Nhưng trong lòng em lại luôn muốn nói cám ơn anh rất nhiểu, rất nhiểu anh ạ...

Em cám ơn anh đã là một người bạn của em trong những ngày xưa, ngày mà mình cùng nhau chung bước dưới mái trường cấp III đầy kỷ niệm. Em biết, và anh cũng biết, giữa chúng mình chưa bao giờ là một tình bạn bình thường như bao người khác. Nhưng so với tình yêu bây giờ, ngày đó chỉ nên gọi là tình bạn thôi, anh nhỉ? Anh đã luôn mang đến cho em những niềm vui nho nhỏ, và là người xoa dịu những nỗi buồn sâu thẳm trong tâm hồn em...

Cám ơn anh vì đã yêu em. Anh đã cho em biết rằng trong biển người bao la này, em luôn quan trọng với một người, em có ý nghĩa trong cuộc sống của một ai kia...để em thấy mình không lạc lòng và trơ trọi. Dù mình ở xa nhau, nhưng anh mãi là ngọn lửa nhỏ sưởi ấm lòng em, ngay cả giữa những đêm Đông giá lanh, anh biết không?

Cám ơn anh vì đã chỉ bảo cho em rất nhiều điều... Để em có thể sống mạnh mẽ hơn, trưởng thành hơn trước sự khắc nghiệt của cuộc sống. Để em biết chấp nhận, đối diện và vượt qua mọi khó khăn. Dù ở bất cứ nơi nào em vẫn luôn có anh kề bên, điều đó cho em sự tự tin để bước về phía trước... bởi em biết lúc nào anh cũng dõi theo em...

Cám ơn tình yêu bao dung và rộng lượng của anh. Anh đã luôn bỏ qua cho mọi sai lầm nông nổi của em, luôn dang rộng vòng tay yêu thương đón em trở về. Đó chính là điều khiến em yêu anh hơn tất cả... Và cũng nhờ đó, em hiểu ra một điều rằng: Anh đã yêu em rất chân thành...

Em cám ơn cuộc sống đã cho mình gặp lại nhau sau bao lần xa cách. Cám ơn những thămg trầm trong tình yêu của chúng mình. Để em biết rằng em rất, rất yêu anh. Người ta thường nói: "Những ai luôn nghĩ về nhau và mong được gặp nhau thì sẽ có ngày gặp lại...". Có lẽ điều đó đúng, phải không anh? Bởi vì những năm tháng cách xa, chưa lúc nào em ngừng nghĩ về anh cả...

Yêu anh, em ghét vô cùng những ngày tháng phải xa anh, những lần tiễn anh đi... Nhưng đến bây giờ, em lại thấy cám ơn những khoảng thời gian đó. Vì nó giúp anh và em thử thách tình yêu của chúng mình, để mình biết trân trọng hơn từng giây từng phút được ở bên nhau... Khoảng cách thời gian và không gian chẳng là gì cả, vì trong tim mình luôn luôn có nhau, đúng không anh? Ngày trước em vẫn thường tin vào câu nói: "Không có tình yêu vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu". Nhưng đến bây giờ, em biết tình yêu của chúng mình có những khoảnh khắc vĩnh hằng, và bản thân nó cũng sẽ luôn khắc sâu trong tim anh và em theo năm tháng... Cái gì dễ có được thì sẽ dễ mất đi. Tình yêu chúng mình đã được thử thách quá nhiều. Vì thế nó là một đám lửa lớn mà không ngọn gió nào có thể thổi tắt được, anh à...

"Hạnh phúc là gì?" - Đó là câu hỏi không ít người trăn trở. Em cũng đã từng trăn trở về điều đó. Và rồi em đọc được ở đâu đó rằng: "Hạnh phúc chính là quá trình chúng ta đi tìm hạnh phúc". Cho đến hôm nay, khi năm tháng đã qua đi, em cũng đã trải nghiệm được điều đó. Trên con đường đi tìm hạnh phúc, em gặp được anh, đó là điều có ỹ nghĩa hơn tất cả mọi điều. Gặp anh, và chính anh sẽ trả lời cho em câu hỏi ấy: "Hạnh phúc là được bình yên ở bên anh"... đơn giản thế thôi...

Cám ơn cuộc đời cho tôi một người!

Cám ơn một người cho tôi một lần biết yêu...

Lời tác giả: Tôi muốn dành tặng bài viết này cho một người đàn ông đang ở một đất nước không quá xa xôi, nhưng so với nỗi nhớ trong tình yêu thì đó lại là một khoảng cách thật xa và thật dài.Sinh nhật của anh, ngày 13/4. Tôi hy vọng Blog Việt sẽ giúp tôi gửi những lời yêu thương từ sâu thẳm trái tim mình đến bên anh ấy.

Và tôi mong những ai đã, đang và sẽ yêu hãy cùng chia sẻ với tôi những xúc cảm của một mối tình xa: Nỗi nhớ mong dày vò` da diết, nỗi cô đơn trống trải mỗi khi buồn mà không có người ấy kề bên. Thân ái!
ChjVasRoyal
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
ChjVasRoyal

Uy Danh : 195

[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em   [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 5:43 am

Giờ này a hp bên ai, còn em ngồi đây mãi ôm ấp 1 kỉ niệm buồn. Tại sao e đã ko chấp nhận a ngay từ đầu ?? Để h đây e mãi nhớ về a [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em 304300

Anh chàng bán muối
Yêu cô nàng bán chuối
Họ hẹn nhau ra bờ suối
Kết thúc một cuộc tình củ chuối
[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em 264471 [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em 264471 [Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em 264471

[Blog]-Cảm ơn vì đã yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang