Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bang Thiên Phạt-Server Vũ Kiếm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !

Go down 
Tác giảThông điệp
0oNeed4Speedo0
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
0oNeed4Speedo0

Uy Danh : 331

[ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !     [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 11:27 pm

Lạ quá lạ quá! Bói môi là như nào? Là chiếc miệng xinh xinh, hơi nhỏ hay hơi rộng, đều mách lẻo tính cách của bạn đấy nhé!

Môi dày và trễ
Trong ánh mắt của mọi người thì bạn là người hay đòi hỏi, nhõng nhẽo. Tuy nhiên, bạn luôn có nét hấp dẫn riêng. Trong các cuộc vui hoặc các hoạt động tập thể, bạn luôn là trung tâm của sự chú ý. Năng lượng trong cơ thể bạn khá dồi dào nên bạn luôn sống nhiệt huyết hết mình.

Miệng đẹp, cân đối
Bạn là người thích tán tỉnh, hài hước và dí dỏm. Bạn rất hấp dẫn người khác giới bởi vẻ đằm thắm, gợi cảm. Bạn có cách rất riêng để họ nhớ bạn mãi bởi đơn giản, bạn là người rất có duyên.

Miệng hơi rộng
Bạn sống rất thành thực và tư tưởng luôn đi kịp thời đại. Bạn không thích những thứ văn phong theo kiểu gò bó hoặc khuôn sáo. Bạn yêu cuộc đời và luôn thầm cảm ơn cuộc sống đã sinh ra bạn. Bạn có rất nhiều bạn bè và sở thích phong phú. Nhiều người biết bạn nhưng chưa chắc họ đã hiểu được bạn.

Môi dưới dày hơn môi trênBạn là mẫu người vừa kỳ lạ vừa bí ẩn. Bạn biết cách để nuôi dưỡng những sở thích của mình thêm phong phú. Là người khá nhanh nhẹn, thông minh, tư tưởng thoáng nhưng không hề đơn giản trong tình bạn. Nếu một người nào đó có thể làm bạn cười và suy nghĩ, thì bạn và người ấy sẽ hình thành một mối quan hệ lâu bền.Bạn thuộc kiểu nào?  [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  65

Được sửa bởi Sk its Me ngày Fri Jun 25, 2010 11:31 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : ...)
http://www.nhacpro.info
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !     [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 11:35 pm

Thế kiểu chu mỏ của các pé teen là thuộc nhóm nào? [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  502137
---
Nx: Bạn không nên để font chữ bé như vậy nữa nhé! Rất khó đọc, mình edit lần thứ 2 cho bạn nhé!. Và khi post bài bạn nên ghi nguồn và dành thêm 2-3 phút edit lại bài đẹp hơn (Có thể bấm a/A để xóa các code không cần thiết). Hi vọng bạn sẽ tiến bộ hơn ở lần post bài sau!
Thân,
0oNeed4Speedo0
Lăng Tuyệt Vụ Ảnh
0oNeed4Speedo0

Uy Danh : 331

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !     [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 11:43 pm

Sau mình thấy nó cũng zừa đọc mà . Đâu có nhõ lãm đâu ....Nói chung bạn đóng góp ý kiến vậy thì mình cám ơn nhiều nha.Mình sẽ cố gáng sữa ..thanks bạn nhìu  [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  52969
http://www.nhacpro.info
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !     [ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay  !  Icon_minitime

[ Bói môi ] : Lạ lạ... mà hay hay !
Trang 1 trong tổng số 1 trang